
 
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA KILIMO 
 

 

TANGAZO KWA UMMA 

NAFASI ZA MAFUNZO KWA VITENDO MAHALI PA KAZI  

 (INTERNSHIP) KWA MWAKA 2020/2021 KATIKA SEKTA YA 
USHIRIKA 

Tume ya Maendeleo ya Ushirika Tanzania (TCDC) kwa 
kushirikiana na Ofisi ya Waziri Mkuu - Kazi, Vijana, Ajira na Watu 
wenye Ulemavu (OWM-KVAU) inatekeleza Programu ya Work 
Readiness Employability Skills Enhancement (WOREEP) 
inayolenga kukuza ujuzi wa wahitimu katika Sekta ya Ushirika. 
 
Programu hii ni sehemu ya utekelezaji wa Programu ya Kitaifa ya 
kukuza ujuzi ambayo ndani yake ina kipengele cha mafunzo ya 
vitendo mahali pa kazi kwa wahitimu (Internship) inayotekelezwa 
na Ofisi ya Waziri Mkuu - Kazi, Vijana, Ajira na Watu wenye 
Ulemavu. 
 
Tunapenda kuwajulisha wahitimu wa kada mbalimbali 
zinazohitajika katika uendelezaji wa Sekta ya Ushirika, watume 
maombi kwa kujaza fomu maalum zinazopatikana katika tovuti hii: 
www.taesa.go.tz na kuziwasilisha kwa kuzingatia utaratibu 
ulioanishwa kwenye tovuti tajwa hapo juu.  

 
Mwisho wa kutuma Maombi haya ni tarehe 20 Novemba, 2020.  
 
Kwa maelezo zaidi kuhusu zoezi la Kukuza Ujuzi kwa Wahitimu 
katika Sekta ya Ushirika, tafadhali piga simu zifuatazo: 

Anuani ya Simu: “Ushirika” 
Simu: +255 26- 23 22456 
Telefax: +255 26 - 23 21973 
B.Pepe: ushirika@ushirika.go.tz 

 

       Tume ya Maendeleo ya Ushirika,   
       Mtaa wa Kuu,                                                           
       S.L.P.201 
       DODOMA. 

http://www.taesa.go.tz/
mailto:ushirika@kilimo.go.tz


0754580507 au 0713563014 au tumia baruapepe; 
doroth.kalikamo@ushirika.go.tz,  

 
Imetolewa na: 

Mrajis wa Vyama vya Ushirika Tanzania Bara 
TUME YA MAENDELEO YA USHIRIKA 

09 Novemba, 2020 
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