AB. 278/349/01/36

TUME YA MAENDELEO YA USHIRIKA
AMRI YA SERIKALI JUU YA VYAMA VYA USHIRIKA
SHERIA YA VYAMA VYA USHIRIKA Na.6 YA MWAKA 2013

Yah: TAARIFA YA UTEUZI WA WAFILISI 158 KWA AJILI YA KUFILISI VYAMA VYA
USHIRIKA 2,320 TANZANIA BARA VILIVYOFUTWA MWEZI JULALI, 2022

Mimi Benson Otieno Ndiege Mrajis wa Vyama vya Ushirika nimeridhika kuwa Vyama
vya Ushirika 2,320 vya Tanzania bara vimeshindwa kufanya kazi zake katika kutimiza
Masharti ya usajili wa Vyama hivyo ikiwa ni pamoja na kuacha kufanya kazi kwa muda

mrefu.

Kutokana na sababu hizo, na kwa mamlaka niliyopewa chini ya kifungu cha 100 (2) cha
Sheria ya Viyama vya Ushirika Na.6 ya mwaka 2013 nilivifuta- Vyama hivyo kwenye
Daftari la Serikali la Vyama vya Ushirika na kwa mujibu wa kifungu cha 103 (1) (b) cha
Sheria hii. nimewateua wafilisi 158 kufanya ufilisi wa Vyama kulingana na orodha
iliyoambatishwa. Uteuzi huu utaanza tarehe ya taarifa hii kuchapishwa katika Gazeti la

Serikali.

Imetiwa saini na mimi hapa Dodoma leo siku ya Jumanne tarehe nne Mwezi Oktoba
Mwaka elfu mbili na ishirini na mbili.

Dkt. Benson O. Ndiege
MRAJIS WA VYAMA VYA USHIRIKA
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