JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA KILIMO

Tume ya Maendeleo ya Ushirika Tanzania

Kuu Street, P.O. BOX 201 DODOMA
Tel: 255262322456 Fax: 255262321973
Email: ushirika@ushirika.go.tz Website: www.ushirika.go.tz

TANGAZO

NAFASI ZA UHAMISHO KWA WATUMISHI
WA UMMA

Tume ya Maendeleo ya Ushirika Tanzania (TCDC) ni Taasisi
ya Umma iliyoundwa kwa Sheria ya Vyama vya Ushirika Namba 6 ya
mwaka 2013 ambayo imepewa jukumu la usimamizi, udhibiti na ukuzaji
wa Sekta ya Ushirika nchini.

Tume ya Maendeleo ya Ushirika Tanzania (TCDC)
inawatangazia Watumishi wa Umma kuwepo kwa nafasi wazi 19 za
kuhamia katika kada mbalimbali. Nafasi hizi zinategemewa kujazwa
katika Ofisi za Tume Makao Makuu - Dodoma na Mikoani.

Waombaji wenye sifa stahiki kwa mujibu wa Nyaraka za
Maendeleo ya Utumishi (Miundo ya Utumishi) kwa kada husika na
wenye nia ya kufanya kazi TCDC wanashauriwa kuomba. Nafasi zilizo

wazi ni kama inavyoonekana katika jedwali lifuatalo;
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NAFASI ZA KUJAZA KWA NJIA YA UHAMISHO KATIKA TUME YA
MAENDELEO YA USHIRIKA TANZANIA

Na. CHEO / KADA IDADI KITUO CHA KAZI CHENYE
YA NAFASI
NAFASI
1. | Afisa Ugavi Mkuu Daraja la Il 1 Makao Makuu - Kusimamia

Kitengo cha Ununuzi na Ugavi

2. | Afisa Sheria Mwandamizi 1 Makao Makuu - Kusimamia
Kitengo cha Huduma za Kisheria

3. | Katibu Mahsusi Daraja la Il 1 Makao Makuu

4. |Msaidizi wa Kumbukumbu 1 Makao Makuu
Mwandamizi

5. | Mhasibu Daraja la Il 1 Makao Makuu

6. | Afisa Habari Daraja la | 1 Makao Makuu

7. | Mkaguzi wa Ndani 1 Makao Makuu
Mwandamizi

8. | Mkaguzi wa Ndani Daraja la | 1 Makao Makuu

9. | Afisa Sheria Daraja la | 1 Makao Makuu

10. | Mchumi Mwandamizi 2 Makao Makuu

11. | Afisa Ushirika Mwandamizi 1 Mikoani

12. | Afisa Ushirika Daraja la | 5 Mikoani

13. | Dereva Daraja la | 2 Makao Makuu

JUMLA 19
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VIGEZO VYA KUHAMIA/MUOMBAJI

1.

o gk w N

Uwe Mwajiriwva wa Serikali mwenye sifa stahiki kwa nafasi husika;
Barua ya maombi ipitishwe na Mwajiri wako na igongwe muhuri;
Ambatisha Vyeti vya Taaluma pamoja na Transcripts;

Ambatisha Wasifu Binafsi (CV);

Muombaji athibitishe utayari wa kujigharamia uhamisho huo;
Muombaji aweke Check Na. / Namba ya Ajira kwenye barua ya
maombi;

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 17 Juni, 2022

Maombi yote yaandikwe na kutumwa kwa: -

MRAJIS,
TUME YA MAENDELEO YA USHIRIKA TANZANIA,

S.L.P 201,
DODOMA.

Au

REGISTRAR,

TANZANIA COOPERATIVE DEVELOPMENT COMMISSION,
P.O BOX 201,

DODOMA.

Au
Kwa barua pepe: ahrm@ushirika.go.tz

Limetolewa tarehe
31 Mei, 2022
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