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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA KILIMO 

TUME YA MAENDELEO YA USHIRIKA TANZANIA 

 
 

TANGAZO KWA UMMA 

 

MAONI YA MABORESHO YA KANUNI ZA VYAMA VYA USHIRIKA ZA MWAKA 2015 

Tume ya Maendeleo ya Ushirika Tanzania (TCDC) ipo katika hatua ya maboresho ya Kanuni  

za Vyama vya Ushirika za Mwaka 2015, kwa lengo la kuimarisha udhibiti na uhamasishaji wa 

Vyama vya Ushirika nchini. 

Kwa kutambua mchango wa wanaushirika na wadau wake katika kukuza na kuboresha Sekta 

ya Ushirika nchini, TCDC inawaalika Wanaushirika na Wadau wa Sekta ya Ushirika kuwasilisha 

maoni kwenye maeneo ambayo wanaona yanahitaji kufanyiwa maboresho/marekebisho 

kwenye Kanuni za Vyama vya Ushirika za Mwaka 2015. 

Maoni hayo yawasilishwe kwa maandishi kupitia barua pepe: ushirika@ushirika.go.tz, kabla/ 

ifikapo tarehe 31/12/2024 ili kuwezesha taratibu nyingine ziweze kuendelea. 

Kwa maulizo na ufafanuzi zaidi wasiliana na Albert Mwombeki, kupitia simu ya mkononi namba 

0688 40 5748 au email:  albert.patrick@ushirika.go.tz au Lilian Lyimo, simu ya mkononi namba 

0714 973628 au email: lilian.lyimo@ushirika.go.tz  

 

Imetolewa na:  

KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI, 

TUME YA MAENDELEO YA USHIRIKA TANZANIA 

05/12/2024 
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